Chào mừng đến với Forum Cựu Học sinh lớp A2 trường THPT Chu Văn An - TB!

Chúc bạn có những giây phút vui vẻ tại Forum!

Nếu bạn đã là Thành Viên của Forum xin mời bạn chọn "Đăng nhập" để tham gia gửi bài chia sẻ tại Forum A2cva
Nếu chưa đăng ký làm Thành Viên thì bạn có thể chọn "Đăng ký" để gia nhập vào cộng đồng chia sẻ A2cva.

Thanks!
Admin
Chào mừng đến với Forum Cựu Học sinh lớp A2 trường THPT Chu Văn An - TB!

Chúc bạn có những giây phút vui vẻ tại Forum!

Nếu bạn đã là Thành Viên của Forum xin mời bạn chọn "Đăng nhập" để tham gia gửi bài chia sẻ tại Forum A2cva
Nếu chưa đăng ký làm Thành Viên thì bạn có thể chọn "Đăng ký" để gia nhập vào cộng đồng chia sẻ A2cva.

Thanks!
Admin
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
  • Top posters
 camlinh (619)
 nhockhovltb (485)
 echkonbaby (434)
 phamthanhnga (431)
 bigdumpling (387)
 poohlulu02 (306)
 hoài (182)
 lilkenson (177)
 Strawberry (149)
 Myvampire (132)
619 Số bài - 19%
485 Số bài - 15%
434 Số bài - 13%
431 Số bài - 13%
387 Số bài - 12%
306 Số bài - 9%
182 Số bài - 6%
177 Số bài - 5%
149 Số bài - 5%
132 Số bài - 4%

Yêu sai hay cô đơn??????? lỗi tại gì????????????????? Collap10Yêu sai hay cô đơn??????? lỗi tại gì????????????????? Newnew10 Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề nàyChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Yêu sai hay cô đơn??????? lỗi tại gì????????????????? Collap10 Yêu sai hay cô đơn??????? lỗi tại gì????????????????? Empty
Vâng....Tôi kute!!!!! ^^ :d :d
camlinh
camlinh
Đang:

Moderator and Monitor
Họ và tên Họ và tên : Đỗ Thị Cẩm Linh
Quê quán Quê quán : Thái Bình

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 619
Điểm gửi bài Điểm gửi bài : 676
Được yêu thích Được yêu thích : 4

Status : Vâng....Tôi kute!!!!! ^^ :d :d
Bài gửiTiêu đề:  Yêu sai hay cô đơn??????? lỗi tại gì?????????????????
08052011

Có một người vì cô đơn nên đã.... yêu sai một người
Có môt người vì yêu sai một người nên....mãi mãi cô đơn!!!!

Tất cả là tại đâu?????

Add to Facebook
Chữ ký của camlinh

Bạn đang ghé thăm diễn đàn của Cựu học sinh Lớp A2 trường THPT Chu Văn An Khoá 2007-2010.
Chúc bạn có những phút giây vui vẻ!

Trả lời chủ đề này
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề nàyChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
« Bài viết trước đó | Bài viết kế tiếp »
Share this post on: reddit

Yêu sai hay cô đơn??????? lỗi tại gì????????????????? :: Comments

Comment:tat ca la tai thieu tinh cam qua thoi. hic
cu on ah?
co phai cu da nhu vay khong?
chet! sao cu lai thieu qua vay?
nhin cu chac chan vay ma cung thieu ah?
hehe. cu tham qua day nha, de nguoi khac tham voi chu....hix
Comment:Thiếu gì đâu?
đó là cụ chưa có.
Comment:1.Cô đơn nên y sai~~>mót y,cần lấp chỗ trống nhanh chóng!
2.Y sai nên cô đơn~~>ngộ nhận,y mù quáng!
Xét về lỗi chủ động thì 1 tội nặng hơn! Còn về lỗi bị động thì 2 tội nghiệp hơn! Lo lắng
Comment:Sai hết sai hết,không đông ý với ý kiến nào hết,yêu sai không phải gì to tát,đơn gian yêu sai chỉ là yêu không đúng thôi,cứ phải quan trọng hóa vấn đề.....còn yêu sai mà dẫn tới cô đơn thì cái này đúng rồi,tuy nhiên cũng có 1 số cặp đôi không yêu nhau vẫn chung sống hạnh phúc...vì có tiền...Triều đẹp trai nói quá có lý....vỗ tay cái...hoan hô...
Comment:Cái này là nghiêm túc đấy.hix
Comment:Vớ vẩn! Lại như cái câu có tiền mua tiên cũng đc! Chúa ghét câu đó! K y nhau mà sống hp vì có tiền ak? Giả dối! Đóng kịch mà thôi! Tan nát
Comment:không yêu mà vẫn sống hạnh phúc. cũng có thể chư! hợp nhau thôi chẳng hạn. có tiền thì cũng làm cho đời sống tinh thần phong phú hơn mà, nhưng tiền không làm nên hạnh phúc!
Comment:Sao cứ phức tạp hóa vấn đề quá lên vậy!
Cô đơn nên yêu sai hay yêu sai nên cô đơn. Chỉ cần một cách giải quyết. Đằng nào cũng yêu sai rùi thì bây giờ sửa sai vậy. Hoặc yêu đúng người hoặc là chẳng yêu đương gì nữa (Tớ ủng hộ phương án 2 là không yêu đương gì nữa. Tự do muôn năm).
Comment:Tớ k mún cô đơn nên k mún ở một mình.vậy bạn chỉ tớ cách sửa sai đi
Hello
Comment:Uhm. Tớ có một cách. Hiệu nghiệm với tớ nhưng không biết có hiệu nghiệm với bạn không? Hi. Tự làm cho mình bận rộn lên. Đừng để thời gian rỗi. Khi đó sẽ làm bạn nghĩ đến sự cô đơn. Cuộc sống này nhiều khi có theo ý mình đâu. Chẳng lẽ bạn cứ buồn phiền vì nó mãi. Cuộc sống thay đổi khi chúng ta thay đổi mà!
Comment:cái đó tớ thử oy.nếu bạn đọc bài PHA LÊ thì bạn sẽ hiểu...tớ cũng đã có hướng giải quyết mà..
thanks!!!
Comment:uh. Tóm lại mỗi người là một cá thế khác nhau nên vì thế mà sẽ có những cách rất riêng để giải quyết vì thế nên hãy lựa chọn cách tốt nhất cho bạn nhé! hi!
Comment:Uh.cám ơn các bạn rất nhiều.
Nhưng ai thấy có cách tốt hơn của tôi thì cứ tuyền bá lại nha!!!
Comment:em..em xung phong...em có ý kiến..muốn không cô đơn thì cách duy nhất là ta phải thoát khỏi nó,còn thoát khỏi nó như thế nào thì em cũng hổng có biết..hihi...em xong...với cả nha,TIỀN ý mà,đúng là không thể mua được hạnh phúc,nhưng em khẳng định TIỀN có thể nuôi sống hạnh phúc,duy trì hạnh phúc.Bây giờ không còn cái thể loại '' 1 mái nhà tranh 2 trái tim vàng nữa đâu '' mà phải là '' 1 biệt thự to và 20 trái tim vàng 4 số 9 ''....nói thì bảo là nói không nói thì bảo là không nói.1 khi đã thích nhá,thì thôi...tiền không quan trọng,quan trọng là bao nhiêu tiền thôi...
Comment:Ủng hộ tiền kmua đc hp nhưng nuôi đc hp! Giải pháp để k lonely ak? T cũng chỉ biết giải pháp như Strawberry thui:làm cho mình bận rộn c ak! Để t tìm hiểu thêm sẽ share cùng b! Very Happy
Comment:Đúng thế. Tiền không mua được hạnh phúc nhưng nuôi được hạnh phúc. Chẳng hạn, như 2 người mặc dù rất y nhau nhưng khi bước vào cuộc sống gia đình đầy phức tạp mà kinh tế lại khó khăn sẽ rất dễ dẫn đến nảy sinh mâu thuẫn làm cho tình cảm rạn nứt, như thế thật sự là rất khổ đấy. Nói chung là, Tiền khá quan trọng trong cuộc sống nhưng không phải là tất cả.
Comment:Ủa? sao tự nhiên mọi người lại nói tới chuyện tiền vậy? đâu liên quan????

nhưng mà chôn vùi mình trong công việc có phải là đã quá nản tránh,k biết đương đầu với khó

khăn để rút bài học cho cuộc sống k???
Comment:dung!
cháu ủng hộ triều, bh ko còn cái kiểu: "một mái nhà tranh, 2 trái tim vàng đâu"
mà phải là " 1 biệt thự to, 20 trái tim vàng 4 số 9". ok
triều đẹp chai nói rất đúng. hoan hô!!!
Comment:Nga ơi!!!!!!!!!!!
chuyện của cụ thì liên quan gì tới "vàng" và "biệt thự"
Surprised Surprised
Comment: Suy nghĩ
Comment:tại con gái hết....con gái là mầm mống của chiến tranh,là nguyên nhân của những vụ tự sát không thành,nói tóm lại con gái là hiểm họa của nhân loại......nhưng mà tớ ko bảo là ko cần con gái đâu nha...hơ hơ
Comment:bé tí tọe mà đã nc cần vs k cần con gái oy.
hix
Comment:ơ,lài,em băng tuổi chị nha,ăn nói đàng hoàng nha
Comment:Bằng tuổi nhau nhưng quyền công dân của chị hơn en nhiều đó.
??????
chị được phép lấy chồng oy
nhưng em thì phải 22 mới đủ tuổi lấy vợ nha.
kaka
Comment:

Yêu sai hay cô đơn??????? lỗi tại gì?????????????????

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next