Chào mừng đến với Forum Cựu Học sinh lớp A2 trường THPT Chu Văn An - TB!

Chúc bạn có những giây phút vui vẻ tại Forum!

Nếu bạn đã là Thành Viên của Forum xin mời bạn chọn "Đăng nhập" để tham gia gửi bài chia sẻ tại Forum A2cva
Nếu chưa đăng ký làm Thành Viên thì bạn có thể chọn "Đăng ký" để gia nhập vào cộng đồng chia sẻ A2cva.

Thanks!
Admin
Chào mừng đến với Forum Cựu Học sinh lớp A2 trường THPT Chu Văn An - TB!

Chúc bạn có những giây phút vui vẻ tại Forum!

Nếu bạn đã là Thành Viên của Forum xin mời bạn chọn "Đăng nhập" để tham gia gửi bài chia sẻ tại Forum A2cva
Nếu chưa đăng ký làm Thành Viên thì bạn có thể chọn "Đăng ký" để gia nhập vào cộng đồng chia sẻ A2cva.

Thanks!
Admin
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
  • Top posters
 camlinh (619)
 nhockhovltb (485)
 echkonbaby (434)
 phamthanhnga (431)
 bigdumpling (387)
 poohlulu02 (306)
 hoài (182)
 lilkenson (177)
 Strawberry (149)
 Myvampire (132)
619 Số bài - 19%
485 Số bài - 15%
434 Số bài - 13%
431 Số bài - 13%
387 Số bài - 12%
306 Số bài - 9%
182 Số bài - 6%
177 Số bài - 5%
149 Số bài - 5%
132 Số bài - 4%

Strawberry.......who are you???...poohlulu02 Collap10Strawberry.......who are you???...poohlulu02 Newnew10 Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này
Strawberry.......who are you???...poohlulu02 Collap10 Strawberry.......who are you???...poohlulu02 Empty
Khách vi
Đang:

Khách viếng thăm
Bài gửiTiêu đề:  Strawberry.......who are you???...poohlulu02
07052011

Hôm qua lên fr này mới thấy bạn Dâu Tây làm phát ý kiến với cái bài Thời Sự của mình.
Nói thật là không bức xúc đâu,thậm chí lại còn cảm thấy rất vui vì bây giờ cũng đã có người không sợ mình.Ngày trước chỉ cần hét một câu thôi là ối kẻ chết và ối kẻ tử vong,tay vung một cái là hàng vạn người gào thét lên vì sợ và hàng vạn người sợ quá phải gào thét,nhưng bây giờ thì hình như là mình có bạn rồi.
Thế vào thằng vấn đề nha,viết trên này chắc không thể dấu được ai cả.Mình muốn biết tên thật của cậu,vậy có được không ý nhỉ?
Mình rất muốn kết bạn,nhưng đừng nghĩ là tớ đã cưa cẩm ai nha(nếu cậu là Girl),tớ có người để nhớ rồi,bạn ý rất xinh và đáng yêu nữa(trong mắt mình thôi.hix),dù chưa đâu vào đâu cả nhưng mà mình rất yêu bạn ý.Ngoại trừ việc mình cũng thích ăn dâu tây,nhưng không phải cậu nha.Con gái là hay nghĩ linh tinh lắm đấy.
Thế a...mình là poohlulu02,tên khai sinh là Triều,ở ký túc bọn bạn hay gọi tớ là Triều ngố,tớ cao 1m72,nặng 59kg,số đo 3 vòng là 80-60-90,số đo quá chuẩn nếu không muốn nói là rất chuẩn ( vòng đo của tổng thống Mỹ:Obama Bin Laden ) .Cậu muốn gọi mình bằng cái tên nào cũng được,nhưng mà cậu tên là gì ý nhỉ?Cậu đang học trường gì?Cao mấy mét?nặng bao nhiêu kg?số đo 3 vòng ra làm sao?Mà cậu là Girl hay Boy nhở?Boy thì tốt,chứ còn là Girl thì...càng tốt,mình rất là thích kết bạn với cả con gái ý,nhất là ai tròn mập như quả dâu tây thì lại càng muốn nói chuyện.
Thôi,cũng không còn sớm,với cả bút của mình hết xăng rồi,mắt mình mỏi lắm,mình đi ngủ đây,dạo này dậy thì,chu kỳ nó không được đều cho lắm,cậu thông cảm.Tạm biệt cậu,chúc cậu một đêm ngon miệng.(nếu ko muốn cho ai trong fr này biết cậu thì poohlulu02 cũng là nick yahoo của tớ)..pipi...

Add to Facebook
Chữ ký của Khách vi

Bạn đang ghé thăm diễn đàn của Cựu học sinh Lớp A2 trường THPT Chu Văn An Khoá 2007-2010.
Chúc bạn có những phút giây vui vẻ!

Trả lời chủ đề này
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này
« Bài viết trước đó | Bài viết kế tiếp »
Share this post on: reddit

Strawberry.......who are you???...poohlulu02 :: Comments

camlinh
Comment:Lại khoe linh tinh oy.chán em lắm!hjx
Sad
Re: Strawberry.......who are you???...poohlulu02
Bài gửi 7/5/2011, 8:56 pm by Khách vi
Comment:IM ĐI
camlinh
Comment:Mày láo qua oy đó!!!
Bài gửi 7/5/2011, 9:23 pm by Khách vi
Comment:em sin nỗi,em ko cố tình nhưng mà tại chị cứ nhảy vào mồm em,người thì đã vật vã.....
camlinh
Bài gửi 7/5/2011, 10:51 pm by camlinh
Comment:Chị nhảy vào đó làm gì? đi vệ sinh hả??? khố quá cơ. Surprised
phamthanhnga
Bài gửi 8/5/2011, 7:27 am by phamthanhnga
Comment:cu on di ve sinh trong mom trieu ha? khiep!!!
mon trieu to theZ? cu on to the ma cung di vua, the cho to di nho nua, to chi bang nua cu on thoi ma. ekekeke
Very Happy
Bài gửi 8/5/2011, 8:50 am by bigdumpling
Comment:Ối rời ui! Triều đi phẫu thuật thẩm mĩ từ bao giờ mà có đc cái mồm to cỡ ấy?! Cười lăn lộn
camlinh
Comment:Triều ơi?khổ chưa?? haha
Bài gửi 8/5/2011, 9:49 am by Khách vi
Comment:khong vấn đề gì hết,mồm to là bản chất của nam nhi mà,ăn to nói lớn,em ghét nhất là boy nào sợ con gái.....hơi 1 tý là hĩ tớ xin lỗi....
camlinh
Comment:To như cái đó thì kinh thật.
Bài gửi 8/5/2011, 10:40 am by Khách vi
Comment:to như cái gì?bà Linh hay nghĩ linh tinh lắm đấy nha,đầu óc đen tối quá trời nà.....
Comment:

Strawberry.......who are you???...poohlulu02

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Trang 1 trong tổng số 1 trang