Chào mừng đến với Forum Cựu Học sinh lớp A2 trường THPT Chu Văn An - TB!

Chúc bạn có những giây phút vui vẻ tại Forum!

Nếu bạn đã là Thành Viên của Forum xin mời bạn chọn "Đăng nhập" để tham gia gửi bài chia sẻ tại Forum A2cva
Nếu chưa đăng ký làm Thành Viên thì bạn có thể chọn "Đăng ký" để gia nhập vào cộng đồng chia sẻ A2cva.

Thanks!
Admin
Chào mừng đến với Forum Cựu Học sinh lớp A2 trường THPT Chu Văn An - TB!

Chúc bạn có những giây phút vui vẻ tại Forum!

Nếu bạn đã là Thành Viên của Forum xin mời bạn chọn "Đăng nhập" để tham gia gửi bài chia sẻ tại Forum A2cva
Nếu chưa đăng ký làm Thành Viên thì bạn có thể chọn "Đăng ký" để gia nhập vào cộng đồng chia sẻ A2cva.

Thanks!
Admin
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
  • Top posters
 camlinh (619)
 nhockhovltb (485)
 echkonbaby (434)
 phamthanhnga (431)
 bigdumpling (387)
 poohlulu02 (306)
 hoài (182)
 lilkenson (177)
 Strawberry (149)
 Myvampire (132)
619 Số bài - 19%
485 Số bài - 15%
434 Số bài - 13%
431 Số bài - 13%
387 Số bài - 12%
306 Số bài - 9%
182 Số bài - 6%
177 Số bài - 5%
149 Số bài - 5%
132 Số bài - 4%

Note của lớp trưởng lớp t! (BKHN) Collap10Note của lớp trưởng lớp t! (BKHN) Newnew10 Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Gửi bài mới   Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lờiChuyển đến trang : 1, 2  Next
Note của lớp trưởng lớp t! (BKHN) Collap10 Note của lớp trưởng lớp t! (BKHN) Empty
bigdumpling
Đang:
Thành viên Cấp cao

Thành viên Cấp cao
Họ và tên Họ và tên : Trần Thị Hường
Quê quán Quê quán : KX-TB

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 387
Điểm gửi bài Điểm gửi bài : 488
Được yêu thích Được yêu thích : 2

Bài gửiTiêu đề:  Note của lớp trưởng lớp t! (BKHN)
21072011

Đây là bài tâm sự của lớp trưởng lớp KT03 ở Bk của t! Bài này bạn ấy viết trên face khá lâu r nhưng hnay t mới post để share cùng mng! ^^
Hôm nay là buổi học cuối cùng chính thức của lớp mình rồi, tớ muốn viết 1
bài note gửi các bạn, và tớ đang làm điều đó đây [You must be registered and logged in to see this image.]
Tính tớ mọi người cũng biết rồi đấy, nhìn tớ ai cũng bảo tớ kiêu, mặt khó
chơi. Đầu năm đi học, và đến bây giờ cũng vậy lúc nào cũng thích ngồi tách ra 1 mình, cũng tại tớ hay ngại. Tớ đổ lỗi cho khách quan là vào ĐH ko thể thân thiết như cấp 3 được, việc thấy các bạn, đến từ vùng miền khác nhau, có thể thân với nhau và đoàn kết như thế, tớ rất mừng và cảm thấy có lỗi vì ko là 1 phần trong đó.
Hôm cô Khuyên phân cán bộ lớp, tớ thấy Hương nhỏ nhỏ xinh xinh, dễ thương quá, mà lúc đấy tớ cũng ko biết được là bạn lại năng động, hoạt bát và có trách nhiệm như vậy. Tớ thấy Hương cũng khó tính ra phết đấy, ko phải nhỏ con là dễ bắt nạt đâu nhé ;). Cám ơn Hương giúp tớ nhiều trong công việc của lớp. Tớ thấy mình chưa làm được gì cho lớp cả, giấy tờ lúc nào cũng muộn, cũng ko hòa đồng mà với trách nhiệm đáng ra tớ nên như thế. Hương đã làm rất tốt đó [You must be registered and logged in to see this image.]
Cô Mai, tôi thấy cô xung phong đi thu tiền quĩ, mới cả danh sách lúc chưa
phân cán bộ, mặt lạnh như tiền và rất nguy hiểm [You must be registered and logged in to see this image.]. Giờ tôi mới biết hóa ra cô cũng nhắng như ai, có sở thích đọc truyện giống tôi, thích tán phét và nc với cô, tôi cũng thoải mái ko phải giữ kẽ. Cám ơn cô đã nhận trách nhiệm cao cả là thu tiền. Vất vả cho cô rồi :X
Bạn Dương thì tớ đầu năm còn ghét ghét bạn, nói chuyện nhi nha nhí nhố, biết tớ ko thích mà vẫn cười cợt đc, tính tớ cũng thô bỉ lắm, cơ mà ko phải đối tượng nào cũng đùa được nên bạn thông cảm, bạn thì tớ hết ghét rồi, mặc dù ko trôi đc 1 vài câu chuyện của bạn thì tớ vẫn thấy cám ơn vì bạn vui tính giúp lớp nhiều không khí vui vẻ. Thậm chí phải cảm ơn thêm 1 phát vì bạn là số hiếm người thấy mặt tớ thế mà vẫn nói chuyện được ;)
Cô Phương, tôi ko biết fb cô, tôi thì ấn tượng cô học giỏi từ hk1 thí nghiệm
lí cùng cô, giúp đỡ tôi nhiều [You must be registered and logged in to see this image.], tính hơi đàn ông đấy, được cái vui tính khỏi
bàn rồi.
Còn bạn Đại, hồi đầu năm đúng là tớ chỉ biết lớp có bạn tên Quang Đại thôi,
chứ không biết bạn nào tên Quang Đại pro thật [You must be registered and logged in to see this image.], h thì tớ đã biếth. Học giỏi, chịu khó lao động, chịu chơi, tính cũng ôn hòa dễ mến ;)
Hường (49 nhể) nhà gần nhà tớ, lúc đầu tớ cũng cố bắt thân nhưng mà ko hợp lắm, bạn tính hay cơ mà chúng ta ko đc thân như mong muốn :
Hường (48) tớ thì chỉ có đúng 1 điều đặc biệt để ý và nhớ bạn mãi là hôm ngồi ủ ê ko học hành gì, ngắm lớp, thấy bạn đi đôi giày cao gót mới thấy chân bạn dài quá [You must be registered and logged in to see this image.] thế mà tớ ko để ý, mà chân dài là tớ hay bị ghen tị :-". Cơ mà bạn là ko đc khinh tớ lùn đâu, huhu, toàn trêu ngta thôi :-
Dương hâm hấp, tôi cứ tưởng cô đầu to mắt cận có tiếng [You must be registered and logged in to see this image.], mà nói thật đầu năm tôi cũng ko ưng cái xì tai màu neon của cô :-
Dung chân dài, tôi ghét cô dã mannnnn. Đồ chân dài, đồ bỉ [You must be registered and logged in to see this image.] ghét ghét. Này, nhưng mà cô, tôi, với Dương, tôi tin là chúng mình vẫn sẽ đc như thế này và còn hơn í, cô nhỉ >[You must be registered and logged in to see this image.]<
Sơn, trông thế mà vui tính ghê luôn (lớp mình sao lắm vui tính thế [You must be registered and logged in to see this image.] ), năm sau bạn có ko học BK nữa đành chúc bạn tìm đc 1 lớp, giống như lớp mình ;)
........
Còn nhiều bạn tớ cũng có ấn tượng ít nhiều, nhưng mà phần lớn ko có fb nên
đành ghép các bạn trong... này. Đến hôm nay tớ mới thực sự thuộc hết tên và mặt các bạn (tội lỗi ). Không cần phải nghĩ đi nghĩ lại làm gì, tớ rất muốn nói là tớ thích lớp mình, cám ơn lớp mình đã chấp nhận 1 đứa khó gần như tớ (à mà ko chấp nhận cũng ko đc đâu :-" tớ là lt mà :">). Sang năm ko biết được học cùng với bao nhiêu bạn KT3 nữa, tớ cũng lo lắng liệu lớp mới có đc như lớp mình ko, có lẽ cái lo lắng đấy tớ nên lo cho mình phải thay đổi như thế nào, nhỉ?
Chúc các bạn KT3 thi tốt, ko phải tượt môn nào cả [You must be registered and logged in to see this image.] ai đăng kí ngành nào thì trúng ngành đó nhé >[You must be registered and logged in to see this image.]
Nói lan ma lan man, ngại quá
Thế cuối cùng, mình muốn hỏi các bạn: Các bạn có ưng tớ không? [You must be registered and logged in to see this image.] :X :X
:X

Add to Facebook
Chữ ký của bigdumpling

Bạn đang ghé thăm diễn đàn của Cựu học sinh Lớp A2 trường THPT Chu Văn An Khoá 2007-2010.
Chúc bạn có những phút giây vui vẻ!

Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời
Gửi bài mới   Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lờiChuyển đến trang : 1, 2  Next
« Bài viết trước đó | Bài viết kế tiếp »
Share this post on: reddit

Note của lớp trưởng lớp t! (BKHN) :: Comments

Re: Note của lớp trưởng lớp t! (BKHN)
Bài gửi 21/7/2011, 10:40 pm by bigdumpling
Comment:

• Còn đây là 1 số ý kiến của mems trong lớp về lớp trưởng! Love

• [You must be registered and logged in to see this link.] ưng :->!!! :X
    cơ mà đừng ghét người chân dài:">

• [You must be registered and logged in to see this link.] nịnh 1 hồi xong rồi hỏi có ưng tớ ko?;)) tạm ưng.^^ tiếc là
    mình ko thể trở thành bạn thân.hì.bà nói đoạn cuối cứ thấy bùn bùn như sắp chia
    tay ko bao gặp lại ý.minh sợ cảm giác này.Sad

• [You must be registered and logged in to see this link.] Tạm được cô ạ. Mà kể có học khác lớp thì tôi cũng
    bám cô mượn truyện thôi. Nhà k có điều kiện mà :-<

• Nguyễn Quang
    Đại
    noi' that.luc dau- nam thi t ko ung ban.neu' ko
    muon' noi' la get' ban...^^.nhung tu khi lap.fb thi t da nghi khac.ban.cung kha'
    hoa- dong- va vui tinh day' chu'.chi? co' dieu- be ngoai ban.hoi cool ti
    thoi...^^.co ve? j day' kha giong' t.t cung da bi nxet la ng lanh lung day'
    Smile

• [You must be registered and logged in to see this link.]
    Ưng lém lt ak! Hjhj. Cảm xúc dạt dào nhảy?! Nhưng
    mà đc cái thật lòng! Thế là okie rùi! Nói thật là càng ngày t càng
    quý lt đấy! Tiếc là sắp tới,k biết học cùng nhau đc nữa k!hjx. Hi
    vọng cả lớp mình đc học với nhau thêm 1kì nữa thui cũng đc!

• [You must be registered and logged in to see this link.] tại sao lớp mình ko đi du lịch 1 chuyến nhỉ.Very Happy

Lỡ out rồj.nhưng đọc káj note này xog ngứa tay wá
    hà...mở máy tính thôi...

có 1 thắc mắc là "Sơn trông thế".thế ý cậu là dư
    lào...@@

Là trông bạn dừ lắm bạn ạ. Hí hí!Ừ nhỉ.
    Lại ngu rồi:-s

ưng ứ chịu đc.tôi chơi vs cô ngay từ đầu nhưng mãi sau
    tôi mới ngộ ra đc nồng độ thô bỉ của cô.đúng là gần đèn thì sáng cô nhỉhaha tôi
    cũng dần bộc lộ bản chất tốt đẹp of mình.hjhj.iu cô và Dương lắm:x

hoài
Comment:ngay cả trong cách viết, lớp trưởng có chút gì rất rắn, lạnh lùng thế
Bài gửi 22/7/2011, 9:27 am by bigdumpling
Comment:Tính lớp trưởng hay cực! Nhớ hôm cbị hội trại, lớp mình chug vs BK1.04, thằng bí thư dở hơi cứ bảo thủ,sĩ diện,dạy đời....bị lớp trg lớp mình quạt cho 1bài! Nghĩ lại mà thấy hả lòng hả dạ! Quý lun lớp trg từ đó! haha
hongsonkientruc
Bài gửi 22/7/2011, 3:33 pm by hongsonkientruc
Comment:bây giờ thì chắc chắn lớp trưởng A2 đanh đá rùi mừ!!!
Bài gửi 22/7/2011, 9:46 pm by bigdumpling
Comment:Hix. Nhầm roài b ui! Tiêu đề topic t đã () là BKHN, tức là lớp trg ở Bkhoa của t mà! Vs lại t đâu có học a2! Hjx
hongsonkientruc
Bài gửi 22/7/2011, 10:45 pm by hongsonkientruc
Comment:hihi
không đọc kĩ
lại có cái mới rồi
bánh bao không phải là dân A2 à???
Bài gửi 23/7/2011, 12:58 pm by bigdumpling
Comment:Uh. T là hàng xóm của a2 thui! A1. Hj.
Nhớ hồi mới vào c3, gặp lớp trg a2 lần đtiên đã bị b Linh dọa uýnh t 1trận rùi! Vẫn còn sợ đây nè! Linh nhớ hôg?! Very Happy
hongsonkientruc
Bài gửi 23/7/2011, 8:22 pm by hongsonkientruc
Comment:Linh xinh có vẻ không ở hiền lắm nhỉ??? hihi
nhưng mà các cậu cũng nên thông cảm thôi
vì tớ thấy hầu hết ai tên là Linh cũng thế mà!!! hihi
Linh xinh nhỉ?????
hamilo92
Bài gửi 23/7/2011, 9:49 pm by hamilo92
Comment:ui lớp đó k có 4rum hay sao mà vào cả rum a2 viết khen lớp trưởng thế??
chẳng biết ai là ai???
k hiểu gì hết
Bài gửi 24/7/2011, 8:39 am by bigdumpling
Comment:Khổ quá! Lần sau ai đọc cái j thì đọc từ đầu đến cuối,đọc cả entry lẫn cm nha! Đọc nửa chừng rồi kêu k hiểu!
Mà cứ nhất thiết là dân a2 mới đc vào hả? Luật mới ra hả b? T thấy dân ngoại bang có khj còn tích cực hơn nhiều mems a2 đấy!
hoài
Comment:ơ hay, thể hiện tinh thần hiếu khách đi chứ milo, mà dạo này 4rum vắng tanh vắng ngắt, chán chả muốn chém
Bài gửi 24/7/2011, 2:02 pm by bigdumpling
Comment:Hiện tại thì đag thấy kphải là tinh thần hiếu khách mà là hiếu..... Thôi! Kbàn cãi chủ h khách nữa! Phe pờ lây!!
hongsonkientruc
Bài gửi 24/7/2011, 4:45 pm by hongsonkientruc
Comment:ừ nhất chí quan điểm!!
nhockhovltb
Bài gửi 27/7/2011, 12:33 am by nhockhovltb
Comment:ok baby. nhưng đừng quá lạm dụng nha "banh bao lớn" kia. chỉ chém những sự vật sự việc có liên quan đến những thành viên trong 4r thui (là cái gì thì tuỳ tưng hoàn cảnh, hihi), không được lôi người khác vào đây. Có nói thì cũng chẳng biết ai vào với ai đâu. hic
Bài gửi 27/7/2011, 12:43 pm by bigdumpling
Comment:Này ad can thiệp hơi sâu r đấy! Tui nói j hay kể ch j thì có lsao. Đâu lquan đến ai! Có j quá đáng đâu chứ! Hơn nữa ai mới là chủ topic hả?
phamthanhnga
Bài gửi 27/7/2011, 1:29 pm by phamthanhnga
Comment:chan!!!
toan chuyen linh tinh, cha hieu j...hix\
vo vin?
hongsonkientruc
Bài gửi 27/7/2011, 8:40 pm by hongsonkientruc
Comment:thì chém bão mà
không hiểu thì cố chịu
hihi
Bài gửi 27/7/2011, 11:27 pm by bigdumpling
Comment:Haiz. Dạo này Nga tâm trạng hay sao mà có vẻ ủ rũ thế?!
Đây là bài note, giống kiểu lưu bút thôi mà! Còn mấy cái cm ltinh, kcần hiểu lắm đâu! Smile
hoài
Comment:nga ơi avatar của em sexy quá nha. may mà 4rum toàn 18+
hongsonkientruc
Bài gửi 28/7/2011, 3:49 pm by hongsonkientruc
Comment:
hihi
ngây thơ, trong sáng!!!
echkonbaby
Bài gửi 10/8/2011, 5:50 pm by echkonbaby
Comment:nga nói đúng đó.. tớ thấy đọc vô vị quá..hic.. xl bạn hường nha. tại tớ hơi thẳng tính.hic
Bài gửi 11/8/2011, 7:59 am by bigdumpling
Comment:Ksao! Đây chỉ là bài note, kiểu lưu bút, thường thì thành viên đc nhắc đến h biết ng viết thì mới thấy hay! Cũng giống như nếu bgiờ t đọc lưu bút của ng khác thôi. Vô vị là điều dễ hiểu, có j đâu mà xl! Very Happy
phamthanhnga
Bài gửi 17/8/2011, 1:28 pm by phamthanhnga
Comment:ho, avarta sex moi thay dep, hihi. co nguoi khong sex thay ghen kia, keke
hongson than men, to khong hieu duoc thi cố ntn đây, c vẫn thường cố nthế ah? hum nao rảnh chỉ có 2 đứa thì c dạy tớ cố với nhé. kakakaka
hamilo92
Bài gửi 26/8/2011, 10:42 am by hamilo92
Comment:đọc chả biết ai vào với ai. vô duyên kinh khủng khiếp. xl t thửng tính nên nói thẳng có động chạm thì thông cảm. nhưng mà nói thật 4r a2 mà lớp trưởng bk cũng có mặt. chui choa....sợ sởn gai ốc
Comment:

Note của lớp trưởng lớp t! (BKHN)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next