Chào mừng đến với Forum Cựu Học sinh lớp A2 trường THPT Chu Văn An - TB!

Chúc bạn có những giây phút vui vẻ tại Forum!

Nếu bạn đã là Thành Viên của Forum xin mời bạn chọn "Đăng nhập" để tham gia gửi bài chia sẻ tại Forum A2cva
Nếu chưa đăng ký làm Thành Viên thì bạn có thể chọn "Đăng ký" để gia nhập vào cộng đồng chia sẻ A2cva.

Thanks!
Admin
Chào mừng đến với Forum Cựu Học sinh lớp A2 trường THPT Chu Văn An - TB!

Chúc bạn có những giây phút vui vẻ tại Forum!

Nếu bạn đã là Thành Viên của Forum xin mời bạn chọn "Đăng nhập" để tham gia gửi bài chia sẻ tại Forum A2cva
Nếu chưa đăng ký làm Thành Viên thì bạn có thể chọn "Đăng ký" để gia nhập vào cộng đồng chia sẻ A2cva.

Thanks!
Admin
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
  • Top posters
 camlinh (619)
 nhockhovltb (485)
 echkonbaby (434)
 phamthanhnga (431)
 bigdumpling (387)
 poohlulu02 (306)
 hoài (182)
 lilkenson (177)
 Strawberry (149)
 Myvampire (132)
619 Số bài - 19%
485 Số bài - 15%
434 Số bài - 13%
431 Số bài - 13%
387 Số bài - 12%
306 Số bài - 9%
182 Số bài - 6%
177 Số bài - 5%
149 Số bài - 5%
132 Số bài - 4%

NẾU BẠN LÀ ADMIN...!! Collap10NẾU BẠN LÀ ADMIN...!! Newnew10 Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này
NẾU BẠN LÀ ADMIN...!! Collap10 NẾU BẠN LÀ ADMIN...!! Empty
Khách vi
Đang:

Khách viếng thăm
Bài gửiTiêu đề:  NẾU BẠN LÀ ADMIN...!!
18042011

Và b có dư khả năng tkế web thì b có thời gian và lòng nhiệt tình để dựng nên 1forum như thế này cho những người bạn cùng ôn lại kỉ niệm k?
Nếu b là admin,b có chấp nhận"làm k công" để tkế forum này k? No money,no thanks...and no anything.
Nếu b là admin,hay là bkì ai,b sẽ cảm thấy như thế nào nếu mình làm đc 1việc gì đó,tuy k lớn,nhưng cũng k quá nhỏ đến nỗi k ai cần,là đag cố làm cho mems a2 xích lại gần nhau hơn,nhưng lại quá ít người ủng hộ? B có buồn k? Có thất vọng k?...Forum a2 đã từng bị khóa 1lần do quá ít ng truy cập! Nếu là b thì b có đủ can đảm,niềm tin để dựng lại forum nữa k?!
Và nếu b là admin,b có thấy vui k khi mình đã làm đc 1điều gì đó cho lớp,và mọi thành viên trong lớp như đc trở lại bên nhau như hồi nào?!
Mems a2 nổi tiếng là vô đối,nhiệt tình,bạn bè sôi nổi mà... Mọi người hãy tham gia forum này nhìu nha! Hãy gửi thật nhiều bài viết của b,kinh nghiệm học tập của b và những chia sẻ của b nhé! Hãy vì những cố gắng của admin và của tất cả mems a2,xây dựng 1forum thân thiết,ấm áp như gia đình a2 thuở nào! We're one! ;)

Add to Facebook
Chữ ký của Khách vi

Bạn đang ghé thăm diễn đàn của Cựu học sinh Lớp A2 trường THPT Chu Văn An Khoá 2007-2010.
Chúc bạn có những phút giây vui vẻ!

Trả lời chủ đề này
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này
« Bài viết trước đó | Bài viết kế tiếp »
Share this post on: reddit

NẾU BẠN LÀ ADMIN...!! :: Comments

phamthanhnga
Re: NẾU BẠN LÀ ADMIN...!!
Bài gửi 18/4/2011, 7:29 am by phamthanhnga
Comment:co nguoi nhiet tinh that!
hehe
Bài gửi 18/4/2011, 8:58 am by Khách vi
Comment:B N nói ai đó? Love
nhockhovltb
Bài gửi 20/4/2011, 9:09 pm by nhockhovltb
Comment:Oy. Tuyệt nhưng mà không ai ủng hộ mình. hix. Rolling Eyes
phamthanhnga
Bài gửi 23/4/2011, 8:07 pm by phamthanhnga
Comment:hic, ban viet van hay the? dang le phai hockhoa bao chi tuyen truyen chu! hix
minh doc xong ma thay thuong amind qua ah ban???
xuc dong that!!!
va cung thay ....nhieu nua...hihi
chi co amind cua ban moi thay j...
Bài gửi 23/4/2011, 9:08 pm by Khách vi
Comment:Nga ui. Bạn nói thế là có ý gì đó??? Mà b dùng "ngôn ngữ" cho cẩn thận nhá! Sao lại "admin của bạn" là sao?? Đừng nhầm nhọt sang trồng trọt nhé! Very Happy
phamthanhnga
Bài gửi 27/4/2011, 11:12 pm by phamthanhnga
Comment:cau dung nen quan trong hoa ngon ngu qua! hic. chi co admin moi hieu to dang noi j, nguoi khac khong hieu duoc dau.hehe . neu c hieu nhu the thi that sr c nhe, to khong co y noi the dau....
Strawberry
Bài gửi 28/4/2011, 9:36 am by Strawberry
Comment:Nếu là bạn bè thì ủng hộ nhau là chuyện bình thường mà! Haha! Chắc Admin hối lộ gì cho BBSD-HUST nên mới kêu gọi mọi người thế thôi, mà tớ nghĩ BBSD-HUST ah! chắc bạn đang tập làm nhân viên bán hàng chuyên nghiệp hả, uh, đây cũng là một cách luyện tập khá tốt, sao mọi người hay suy nghĩ phức tạp thế nhỉ, có gì đâu mà, tớ thấy bình thường lém! hô
phamthanhnga
Bài gửi 28/4/2011, 10:34 am by phamthanhnga
Comment:haha, lai them 1 nguoi giau ten, buon cuoi nhi, sao cac cau cu giau ten hoai vay? lam nguoi khac phai suy doan lung tung, cai do cung la loi do cac c ma thoi, dung trach nguoi ta, vi ai cung co tinh to mo ma. hic..
khong co gi dau nha!!! to dau co phuc tap cai gi, dien dan de chia se va chem gio, chu khong phai de cai nhau nhe!!!! hix..chuc moi nguoi cuoi tuan vui ve, minh phai ve que 1 tuan, chac 1 tuan ko vao dien dan duoc, bun nhi!!!!!!!!!!!!!
nho moi nguoi nhieu!!!!!!!!!!!! nhung nguoi ban cua toi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Bài gửi 28/4/2011, 1:42 pm by Khách vi
Comment:@ Strawberry: Thanks bạn đã quá khen! Admin có hối lộ t gì đâu chứ! t thích thì viết linh tinh vậy thui! Smile Với lại t học ngành kinh tế, PR giỏi là một lợi thế bạn ak! Nhưng t chưa thành công thì phải. Vì mọi người hình như k để ý đến bài viết của t cho lắm! Very Happy
@ Phamthanhnga: Giấu tên cũng hay bạn ak! k ai biết ai. Chém gió cho nhiệt tình! Trước lạ sau quen! Cool Bạn về quê thì sao lại lo là k lên fr đc chứ! Điện thoại trong thời buổi CNTT này đâu chỉ dùng để liên lạc!! Love
nhockhovltb
Bài gửi 28/4/2011, 9:22 pm by nhockhovltb
Comment:Các bạn tranh cãi ác ghê. Các bạn tranh cãi mình cảm thấy tủi thân quá! Rolling Eyes Rolling Eyes
phamthanhnga
Bài gửi 5/5/2011, 6:35 pm by phamthanhnga
Comment:mi già, tủi thân lắm ah? xin lỗi nha! huhu
hum nọ đi liên hoan chả bít có ai bị sao không, mình đau bụng gần chết. hic. ghét bọn nó quá cơ!
ôi cái ngày 30-4, làm mình nhớ mãi không quên được!!!! hahahaha
camlinh
Bài gửi 7/5/2011, 4:34 pm by camlinh
Comment:Sao lại gọi AD của Nga ak quên của....chúng ta là Mi già hả nga ui??? AD thì k già oy.còn...thì hum nọ ra nhà Hoàng cụ gặp thì còn.............TRẺ HƠN CẢ AD ĐÓ!!!!!!!!!!!!!!oho Very Happy
phamthanhnga
Bài gửi 7/5/2011, 7:41 pm by phamthanhnga
Comment:cái tên mi già không phải cháu đặt cho đâu, mà là nó có từ lớp 12 cơ mà. hihi
tấn đệ đặt cho đấy. hihi. hnay cuối tuần chán thế ko bít..................nhớ nhà!!!!!!!!!!!!!!!!!
camlinh
Bài gửi 7/5/2011, 8:20 pm by camlinh
Comment:Nhưng cái tên đó k đúng nên k đc dùng để gọi AD đâu.phải gọi khác đi.ok?? pale
phamthanhnga
Bài gửi 7/5/2011, 8:42 pm by phamthanhnga
Comment:eo, cháu với tùng mi thì có gì mà phải gọi khác ha?
hic. tùng mi nó vô tư ấy mà, không để ý đâu, hihi, đừng bảo nó nhá, chỉ cháu với cụ bít thui, không co nó bít là chết cháu đấy, hahaha
camlinh
Bài gửi 7/5/2011, 9:03 pm by camlinh
Comment:Thì đã quyết định gọi là Tùng bò oy mà.huhu
nhockhovltb
Bài gửi 7/5/2011, 9:15 pm by nhockhovltb
Comment:nay! Tên Tung ma cac bạn chế ra the hả. Quá nhục nhã! Rolling Eyes
Bài gửi 7/5/2011, 9:18 pm by bigdumpling
Comment:Tớ là tớ kết cái tên Tùng bò lắm ý Linh ak! Chuẩn k cần chỉnh! Cười lăn lộn
camlinh
Bài gửi 7/5/2011, 10:48 pm by camlinh
Comment:Tất nhiên oy.vì tớ nghĩ ra nó mà.Tùng nhỉ.mọi người ở lớp cũng ủng hộ lắm đó.hjhj =D>
phamthanhnga
Bài gửi 8/5/2011, 7:30 am by phamthanhnga
Comment:gớm! tung cha thich cai ten do qua con j?
ngay xua ngoi canh minh cu bat minh goi vay mai, bh lai cu gia vo, thoi, ne tinh ngay xua la hang xom, cach nhau co vai milimet, con may cai ten nua to khong noi cho ai bit dau tung ah. ok.
Bài gửi 8/5/2011, 8:45 am by bigdumpling
Comment:Oh! Lại có những cái tên gì hay ho hơn nữa cơ ak? Share nhanh đi Nga! Vụ này hay đấy! haha
camlinh
Bài gửi 8/5/2011, 9:37 am by camlinh
Comment:Lại hầm hố oy???????????
hoài
Bài gửi 8/5/2011, 1:28 pm by hoài
Comment:Tùng bò! chuẩn! Cười lăn lộn
Myvampire
Bài gửi 8/5/2011, 10:34 pm by Myvampire
Comment:VAI WA